Netfangaskrá

Farskólinn – miðstöð símenntunar á Norðurlandi vestra
Skagfirðingabraut 21, 550 Sauðárkrókur
Bryndís K. Þráinsdóttir
bryndis@farskolinn.is

Fjölmennt, fullorðinsfræðsla fatlaðra
Borgartún 22, 105 Reykjavík
Helga Gísladóttir
helgag@fjolmennt.is

Framvegis, miðstöð um símenntun
Skeifunni 11b, 3. hæð
Vigdís Þyri Ásmundsdóttir
vigdis@framvegis.is

Fræðslu- og símenntunarmiðstöðin Viska
Strandvegur 50, 900 Vestmannaeyjar
Valgerður Guðjónsdóttir
viska@eyjar.is

Fræðslumiðstöð atvinnulífsins
Skeifan 8, 108 Reykjavík
Sveinn Aðalsteinsson
sveinn@frae.is

Fræðslumiðstöð Vestfjarða
Suðurgata 12, 400 Ísafjörður
Elfa Svanhildur Hermannsdóttir
elfa@frmst.is

Fræðslunet Suðurlands ses.
Pósthólf 130, 802 Selfoss
Eyjólfur Sturlaugsson
eyjolfur@fraedslunet.is

IÐAN fræðslusetur ehf
Hallveigarstíg 1, 101 Reykjavík
Hildur Elín Vignir
hildur@idan.is

Kvöldskóli Kópavogs
Snælandsskóli Víðigrund, 200 Kópavogur
Kristín Jónsdóttir
kvoldskoli@kopavogur.is

Menntamálaráðuneytið, símenntunardeild
150 Reykjavík
Svanhildur Kr. Sverrisdóttir
svanhildur.kr.sverrisdottir@mrn.is

Miðstöð símenntunar á Suðurnesjum
Skólavegur 1, 230 Keflavík
Guðjónína Sæmundsdóttir
ina@mss.is

Mímir-símenntun
Skeifan 8, 108 Reykjavík
Sólveig Hildur Björnsdóttir
solveig@mimir.is

Námsflokkar Hafnarfjarðar
Skólabraut 1, Pósthólf 221, 220 Hafnarfjörður
Theodór Hallsson
teddi@hafnarfjordur.is

Námsflokkar Reykjavíkur
Mjódd, Þönglabakka 4 (2.hæð)
Iðunn Antonsdóttir
idunn.antonsdottir@reykjavik.is

Símenntunarmiðstöðin á Vesturlandi
Bjarnarbraut 8, 310 Borgarnes
Inga Dóra Halldórsdóttir
ingadora@simenntun.is

Símey – Símenntunarmiðstöð Eyjafjarðar
Þórsstígur 4, 600 Akureyri
Valgeir Blöndal Magnússon
valgeir@simey.is

Austurbrú
Miðvangur 2-4, 700 Egilsstaðir
Jóna Árný Þórðardóttir
jona@austurbru.is

Þekkingarnet Þingeyinga
Garðarsbraut 19, 640 Húsavík
Óli Halldórsson
oli@hac.is

Endurmenntun Landbúnaðarháskóla Íslands
Hvanneyri, 311 Borgarnesi
Guðrún Lárusdóttir
gurra@lbhi.is